வாரிசான் பிளஸ் கட்சி வேட்பாளர்களின் பட்டியல்

இம்மாத இறுதியில் சபா தேர்தலில் போட்டியிடும் சபா மாநில சட்டமன்ற (DUN) இடங்களுக்கான சபா வாரிசான் பிளஸ் கட்சி வேட்பாளர்களின் பட்டியலை இன்று வாரிசான் தலைவர் முகமட் ஷாஃபி அப்டால் கோத்தா கினாபாலுவில் அறிவித்தார்.

1.Banggi-Mohammad Mohamarin

2.Pitas-Sh Azman Sh Along

3.Tanjong Kapor-Chong Chen Bin

4.Bandau-Majamis Timbong

5.Pintasan-Mohd Safian Saludin

6.Usukan-Abd [email protected] Bakhrin Mohd Yusof

7.Sulaman-Datuk Aliasgar Basri

8.Pantai [email protected] Sijim

9.Karambunai-Ahmad Jais Otong

10.Darau-Azhar Matusin

11.Likas-Tan Lee Fatt

12.Luyang-Phoong Jin Zhe

13.Tanjung Aru-Wong Hong Jun @ Datuk Junz Wong

14.Petagas-Awang Ahmad Shah

15.Tanjung [email protected] Wasli

16.Kapayan-Jannie Lasimbang

17.Moyog-Datuk Darell Leiking

18.Limbahau-Datuk Juil Nuatim

19.Kawang-Musli [email protected]

20.Pantai Manis-Datuk Ir Yahiya Awang Kahar

21.Bongawan-Dr Daud Yusof

22.Membakut-Dr Mohd Kamarudin Abd Hamid

23.Lumadan-Ag ku Zaidi Pg Wahab

24.Sindumin-Datuk Dr Yusoff Yacob

25.Kundasang-Siriman @ Mohd Fazid Basir

26.Karanaan-Awasi [email protected] Abdul Ghani

[email protected] Dhoms Saili @Soili

28.Liawan-Rasinin [email protected]

29.Melalap-Datuk Peter Anthony

30.Tulid-Mudi Dubing

31.Sugut-Norsabrina Japar

32.Gum-Gum-Arunarnsin Taib

33.Sg Manila-Dr Mahmud Sudin

34.Sungai Sibuga-Datuk Armani Mahiruddin

35.Sekong-Alias Sani

36.Karamunting-Hiew Vun [email protected] Hiew

37.Elopura-Chong Ket Kiun

38.Tanjong Papat-Poon Ming Fung @ Frankie Poon

39.Lamag-Mohd Ismail Ayob

40.Sukau-Amrah Liwangsa

41.Tungku-Assafal P Alian

42.Segama-Datuk Mohamaddin Ketapi

43.Silam-Dumi Pg Masdal

44.Kunak-Norazlinah Arif

45.Sulabayan-Datuk Dr Jaujan Sambakong

46.Senallang-Datuk Seri Mohd Shafie Apdal

47.Bugaya-Manis Muka Mohd Darah

48.Balung-Andi Rus Diana Andi Paladjareng

49.Apas-Datuk Amrullah Kamal

50.Sri Tanjong-Justin Wong Yung Bin

51.Kukusan-Rina Jainal

52.Tanjung Batu-Mohd Afsar Abdul Latif

53.Merotai-Sarifuddin Hata

54.Sebatik-Hassan A Gani Pg Amir

Senarai calon untuk Pertubuhan Kinabalu Progresif Bersatu (Upko)

1.Bengkoka-Junsim Rumunzing

2.Tandek-Padis Majingkin

3.Kadamaian-Datuk Ewon Benedick

4.Kiulu-Datuk Seri Madius Tangau

5.Kuala Penyu-Nelson W Angang

6.Paginatan-Georgina L.George

7.Tambunan-Datuk Dr Nayan [email protected]

8.Kemabong-Datuk Dr Lucas Umbul

9.Nabawan-Albert Aguir

10.Telupid-Felix Joseph Sitin

11.Labuk-Dennis Tweening Rantau

12.Kuamut-Benson Inggam